Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn 2pn 2wc Beverly rẻ nhất TT, tầng trung hướng ĐB, 66m2, giá chỉ 3tỷ6x tại Vin Ocean Park 1

Ngày đăng: 23/06/2025

5
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

* Những lý do nên sở hữu căn hộ tại Beverly: - The Beverly sở hữu vị trí chiến lược kế cận ga Metro số 8, kết hợp với phong cách Mỹ thời thượng. - Nằm ngay cửa ngõ lối vào đầu tiên của dự án tiếp giáp các trục đường huyết mạch của Gia Lâm như đường Lý Thánh Tông, Quốc lộ 5A, nút giao Cổ Linh và cao tốc Hà Nội - Hải Phòng. - Cạnh Hồ San Hô, công viên Gym, toà nhà văn phòng Technopark... - Bệnh viện đa khoa Gia Lâm. - Trường THCS Trâu Quỳ, Đa Tốn. - Trường liên cấp Brighton College Vietnam. - Trường học viện Nông nghiệp I. * Chủ đầu tư: Vingroup và Mitsubishi. * Tiện ích nội khu: Nổi bật như khu vườn cây xanh rộng lớn phía Đông tòa nhà, nơi quy tụ những loài cây nhiệt đới Mỹ đặc trưng, mô phỏng theo Beverly Gardens Park, hay khu bể bơi nước mặn Santa Monica, rộng lên tới 630 m2, sử dụng công nghệ điện phân muối cao cấp, đài phun nước, vườn đọc sách, sân chơi sắc màu vv và nhiều tiện ích khác. * Tiện ích trong nhà: Phòng gym, phòng game gia đình, bi - a, bóng bàn, phòng vui chơi trẻ em, phòng làm việc, tiếp khách,... * Thông tin căn hộ: - Diện tích: 66,3 m². - Ban công: Đông Bắc. - Loại căn: 2pn 2vs. - Nội thất: Được hoàn thiện theo tiêu chuẩn liền tường (Tương đương The Zurich), bao gồm: Sàn gỗ, thiết bị vệ sinh Toto, tủ bếp + thiết bị bếp Gorenje, điều hòa Hisense, cửa gỗ công nghiệp chống cháy, khóa cửa Hafele,.. - Thanh toán tiến độ dãn đến năm 2027. - Tiện ích ngập tràn. Giá bán: 3tỷ65 net. Liên hệ em Hiền để được tư vấn trực tiếp 0845129298

Xem thêm

Liên hệ:

084 512 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Bắc
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

3,65 tỷ

2 PN, 2 WC
66.3 m²
55,05 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Phân khu The Beverly Vinhomes Ocean Park, X. Đa Tốn, H. Gia Lâm, Tp. Hà Nội
TH

Thu Hiền

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn 2pn 2wc Beverly rẻ nhất TT, tầng trung hướng ĐB, 66m2, giá chỉ 3tỷ6x tại Vin Ocean Park 1 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.