Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ 2PN + view biển hồ lung linh

Ngày đăng: 20/06/2025

5.3
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán căn hộ 2PN + view biển hồ. Mã căn: U38 - 06 - 11. Loại hình: Căn hộ 2PN + 1. Diện tích thông thủy: 69.2 m². Hướng: Đông Nam Đông Bắc. Tầng: Cao, Tòa T4. Tình trạng: Căn thứ cấp đã có sổ hồng, sang tên nhanh. Giá bán & Ưu đãi. Giá thanh toán sớm: Chỉ từ 4.818 tỷ. Giá tổng: 5.53 tỷ (tương đương ~69.62 triệu/m²). Hỗ trợ vay vốn ngân hàng, thủ tục pháp lý rõ ràng. Lợi thế căn hộ. Thiết kế 2PN + 1 linh hoạt tối ưu không gian sống và làm việc. View nội khu + biển hồ OCP không gian sống trong lành, thư giãn mỗi ngày. Ánh sáng tự nhiên, ban công thoáng hướng đẹp, phong thủy tốt. Vị trí trung tâm phân khu The Crown kế cận biển hồ, công viên, trường học và chuỗi tiện ích 5 sao của Vinhomes. Liên hệ ngay để xem căn thực tế & nhận tư vấn chuyên sâu: Hotline/Zalo: 0898148688 Số lượng căn đẹp giới hạn chốt sớm để không bỏ lỡ cơ hội an cư tại đại đô thị đáng sống bậc nhất Hà Nội!

Xem thêm

Liên hệ:

089 814 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam
Ưu điểm BĐS Vị trí trung tâm

Vị trí bản đồ

5,53 tỷ

2 PN, 1 WC
69.2 m²
79,91 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Masteri Waterfront, X. Đa Tốn, H. Gia Lâm, Tp. Hà Nội
TN

Trần Thị Hồng Nhung

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ 2PN + view biển hồ lung linh - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.