Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ cần bán gấp căn hộ 2PN, 68m², sổ riêng, giá tốt, hỗ trợ pháp lý đầy đủ.

Ngày đăng: 12/06/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/12
Mô tả tin đăng

* Liên hệ trực tiếp với chính chủ: 0819328688 * Thông tin căn hộ: Căn: 2N2W Diện tích: 68m² thông thủy, bố trí hợp lý không gian rộng thoáng Hướng: Tây Nam, ánh sáng chan hòa, đón nắng chiều ấm áp Nội thất: Full đồ, mới tinh, chỉ cần xách vali vào ở ngay Pháp lý: Sổ riêng chính chủ sang tên nhanh chóng Giá bán: 4.130 tỷ giá mềm cho căn đẹp & đầy đủ pháp lý Tiện ích: Hồ bơi, gym, công viên, sân chơi trẻ em, siêu thị đầy đủ trong nội khu * Liên hệ trực tiếp chính chủ: 0819328688 Xem nhà tận nơi, thương lượng trực tiếp chính chủ.

Xem thêm

Liên hệ:

081 932 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Nam

Vị trí bản đồ

4,13 tỷ

2 PN, 2 WC
68 m²
60,74 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ cần bán gấp căn hộ 2PN, 68m², sổ riêng, giá tốt, hỗ trợ pháp lý đầy đủ. - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.