Tin đăng đã hết hạn.

Căn hộ CC bán lại giá tốt, 1N+, 48m2, view thoáng, full nội thất mới toanh, sẵn sổ, dọn vào là ở !

Ngày đăng: 09/06/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/11
Mô tả tin đăng

Liên hệ: 0819328688em Hằng) chính chủ, uy tín, hỗ trợ tận tâm - Căn hộ 1PN+ rộng rãi, diện tích 48m² - Thiết kế tối ưu từng mét vuông, phù hợp cho cả ở lẫn cho thuê. - Hướng Tây Nam, đón nắng nhẹ, view thoáng không bị chắn rất dễ chịu và mát mẻ cả ngày. - Full nội thất xịn xò, bài trí tinh tế, giữ gìn kỹ lưỡng: từ sofa, bàn ăn, bếp, máy lạnh đến giường tủ, máy giặt tất cả đều đã sẵn sàng. - Sổ hồng cầm tay, không vay ngân hàng, pháp lý minh bạch, sang tên nhanh gọn. - Giá bán: 3.030 tỷ (thu về nét) cực kỳ hợp lý cho một căn hộ cao cấp như thế này. Anh chị quan tâm, cứ gọi em Hằng qua số 0819328688 Nhà đẹp giá hời pháp lý sạch hỗ trợ tận tâm!

Xem thêm

Liên hệ:

081 932 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Nam

Vị trí bản đồ

3,03 tỷ

1 PN, 1 WC
48 m²
63,13 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Căn hộ CC bán lại giá tốt, 1N+, 48m2, view thoáng, full nội thất mới toanh, sẵn sổ, dọn vào là ở ! - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.