Tin đăng đã hết hạn.

2900 tr sở hữu căn 1+ đã làm như căn 2 ngủ căn hộ ,view hồ view công viên 44,5m

Ngày đăng: 30/05/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/15
Mô tả tin đăng

Chị chủ gửi bán căn hộ P4-trục 01 oecen pack hướng ĐN view hồ full đồ đẹp như hình giá bán 2,900 bao phí ,đang cho thuê 8tr tháng có hỗ trợ vay ngân hàng LH xem căn hộ thực tế 0978,161,596 !

Xem thêm

Liên hệ:

097 816 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

2,9 tỷ

2 PN, 1 WC
44.5 m²
65,17 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết 2900 tr sở hữu căn 1+ đã làm như căn 2 ngủ căn hộ ,view hồ view công viên 44,5m - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.