Tin đăng đã hết hạn.

Bán CC 3PN 2WC, Ruby, Trâu Quỳ, Gia Lâm, HN, 5,58 tỷ, 86m2 chính chủ đẹp xuất sắc

Ngày đăng: 29/05/2025

4.8
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Nằm tại trục đường chính, Trâu Quỳ, Gia Lâm, Hà Nội, căn hộ này có diện tích 86m2 với 3PN và 2WC, phù hợp cho những ai cần không gian rộng rãi. Nội thất đầy đủ, giúp dễ dàng vào ở ngay mà không cần phải sắm sửa gì thêm. Cửa chính hướng Đông Bắc, ban công Tây Nam, tây bắc mang lại ánh sáng tự nhiên và gió thoáng mát. Giá bán là 5,580 tỷ VND, với pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho mọi giao dịch. Căn hộ này không chỉ đẹp mà còn rất tiện nghi cho cuộc sống hiện đại. Gần đó có Winmart Vincom Ocean Park, trường cao đẳng kỹ thuật - mỹ nghệ VN, và Baby House School, tạo điều kiện thuận lợi cho việc mua sắm và giáo dục. Liên hệ ngay Tuyết Nhung qua số điện thoại 0972275708 để biết thêm chi tiết!

Xem thêm

Liên hệ:

097 227 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Nam

Vị trí bản đồ

5,58 tỷ

3 PN, 2 WC
86 m²
64,88 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán CC 3PN 2WC, Ruby, Trâu Quỳ, Gia Lâm, HN, 5,58 tỷ, 86m2 chính chủ đẹp xuất sắc - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.