Tin đăng đã hết hạn.

căn hộ 3pn góc tòa lakeside masteri - vinhomes ocean park 1. Căn hộ cao cấp giá tốt

Ngày đăng: 02/06/2025

4.6
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Giá chỉ từ 2,8 tỷ - Căn hộ 41m² đẹp, 3 phòng ngủ, view hồ tuyệt đẹp! Chiết khấu lên đến 5% cho khách hàng đặt cọc sớm! Điểm nổi bật: View hồ rộng mát, không gian sống thoáng đãng. Nội thất cao cấp: Sàn gỗ, bếp châu Âu, đầy đủ thiết bị. Tiện ích đẳng cấp: Hồ bơi, gym, khu mua sắm, trường học, bệnh viện. Vị trí đắc địa: Giao thông thuận tiện, chỉ 15 phút vào trung tâm Hà Nội. Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn hộ đẳng cấp với giá cực tốt! Liên hệ ngay: 0972911426

Xem thêm

Liên hệ:

097 291 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi

Vị trí bản đồ

6,66 tỷ

3 PN
121 m²
55,04 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Vinhomes Ocean Park, H. Gia Lâm, Tp. Hà Nội
nD

nguyễn Thị Diễn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết căn hộ 3pn góc tòa lakeside masteri - vinhomes ocean park 1. Căn hộ cao cấp giá tốt - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.