Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ 3 ngủ C4L1-0619 Ở sang, sống chill, view triệu đô, dự án Lumiere Spring Bay Vin OCP2

Ngày đăng: 25/05/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Căn hộ C4L1-0619 Ở sang, sống chill, view triệu đô! 3PN 97,1m rộng thoáng như villa trên cao Kính cong view Panorama ôm trọn biển hồ 5 sao Sống như nghỉ dưỡng mỗi ngày giữa lòng Vin Ocean City Trục căn 19 VIP nhất dự án Lumiere, chỉ còn 1 căn! Giá "ngọt như mơ" chưa tới 8 tỷ cho căn góc đẳng cấp Thiết kế tối ưu không gian chuẩn gu sống hiện đại Gọi ngay 0967505659 Ms Chinh

Xem thêm

Liên hệ:

096 750 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

7,49 tỷ

3 PN, 3 WC
97.1 m²
77,14 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Vinhomes Ocean Park, H. Gia Lâm, Tp. Hà Nội
BC

Bùi Thị Chinh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ 3 ngủ C4L1-0619 Ở sang, sống chill, view triệu đô, dự án Lumiere Spring Bay Vin OCP2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.