Tin đăng đã hết hạn.

Bán CC The Zenpark, 4,9 tỷ net, 76.3m2, 3PN, 2WC full nội thất đẹp,free bể bơi,gym, tiện ích

Ngày đăng: 27/05/2025

4.3
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Chung cư The Zenpark diện tích 76,3m2 với 3PN và 2WC, phù hợp cho gia đình giá chỉ 4,9 tỷ VND.

- Ban công hướng Tây Nam, cửa hướng đông bắc, đón gió mát mỗi ngày.
- Pháp lý đầy đủ, an tâm khi giao dịch.
- Thiết kế thông minh, tối ưu hóa không gian sống. free bể bơi, gym, tiện ích, có slot ô tô.

Cách trường THPT Nguyễn Văn Cừ, trường THCS Đa Tốn, trường THCS Đông Dư khoảng 2km, thuận tiện cho việc học hành.

Liên hệ ngay để được tư vấn miễn phí qua 0989725992 gặp Hải Anh Vinhomes.

Xem thêm

Liên hệ:

098 972 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Nam

Vị trí bản đồ

4,9 tỷ

3 PN, 2 WC
76.3 m²
64,22 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán CC The Zenpark, 4,9 tỷ net, 76.3m2, 3PN, 2WC full nội thất đẹp,free bể bơi,gym, tiện ích - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.