Tin đăng đã hết hạn.

Chuyển nhượng Masteri - 3PN căn góc H3 view hồ Ngọc trai, giá 7.2 tỷ mới nguyên bản bp

Ngày đăng: 27/05/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

Phân khu Hawaii - Tòa H3 (Tòa ViP).
Loại căn hộ: 3PN.
Diện tích 74.55m2 thông thủy.
Tầng cao 20 - 23.
Nội thất mới nguyên bản CĐT.
Liên hệ: 0969838538 Tiến Thành.

Xem thêm

Liên hệ:

098 382 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

7,2 tỷ

3 PN, 2 WC
74.55 m²
96,58 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Masteri Waterfront, X. Đa Tốn, H. Gia Lâm, Tp. Hà Nội

Dương Minh Đức

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chuyển nhượng Masteri - 3PN căn góc H3 view hồ Ngọc trai, giá 7.2 tỷ mới nguyên bản bp - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.