Tin đăng đã hết hạn.

Bán gấp căn hộ duplex 147.6m2 dự án senique -capitaland

Ngày đăng: 11/05/2025

4.9
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

- Căn hộ duplex siêu sang của dự án khép kín duy nhất tại Ocean Park 1 của chủ đầu tư Capitaland
- Khoảng tầng trung với tầm view thoáng vĩnh viễn
-Bàn giao thô khách hàng có thể thiết kế theo nhu cầu và sở thích của bản thân
-Trần cao 6m với không gian thoáng mát

Xem thêm

Liên hệ:

035 838 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Nam

Vị trí bản đồ

10,5 tỷ

3 PN
147.6 m²
71,14 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông
Địa chỉ
The Senique Hanoi, Đ. Đa Tốn, Tt. Trâu Quỳ, H. Gia Lâm, Tp. Hà Nội
QN

Quỳnh Ngô

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán gấp căn hộ duplex 147.6m2 dự án senique -capitaland - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.