Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ 1PN, 1WC, 43m2 tại Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, 2,46 tỷ

Ngày đăng: 31/03/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư tại Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, Xã Dương Xá, Gia Lâm, Hà Nội, là sự lựa chọn hoàn hảo cho những ai tìm kiếm không gian sống hiện đại và tiện nghi.
- Diện tích 43m2, thiết kế thông minh với 1PN và 1WC.
- Nội thất đầy đủ, bao gồm điều hòa, tủ lạnh, giường ngủ, mang lại sự thoải mái cho cư dân.
- Hướng cửa chính Tây Bắc, ban công Đông Nam, tốt cho phong thủy.
- Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an tâm cho khách hàng.

Địa điểm tiện ích xung quanh:
- Siêu thị Thái Metro, Winmart Vincom Ocean Park, Siêu thị L-Mart II.
- Trường Cao đẳng Kỹ thuật - Mỹ nghệ VN, Trường THPT Dương Xá, Trường Mầm non Peter Garden Đặng Xá - Gia Lâm.
- Bệnh viện Hy vọng Mới.

Giới thiệu dự án:
- Vinhomes Ocean Park Gia Lâm do Vingroup đầu tư, quy mô 66 tòa chung cư cao từ 23-26 tầng.
- Dự án bao gồm 2300 căn biệt thự và shophouse với nhiều tiện ích nổi bật như biển hồ nước mặn 6.1 ha, hồ lớn 24.5 ha, 117 ha cây xanh, công viên gym ngoài trời, 150 sân thể thao, 8 bể bơi, hệ thống trường học VinSchool, bệnh viện VinMec và trung tâm thương mại Vincom.

Liên hệ để biết thêm thông tin chi tiết: 0983907267 , Nguyễn Văn Trọng.

Xem thêm

Liên hệ:

098 390 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

2,46 tỷ

1 PN, 1 WC
43 m²
57,21 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Vinhomes Ocean Park, H. Gia Lâm, Tp. Hà Nội
NT

Nguyễn Văn Trọng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ 1PN, 1WC, 43m2 tại Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, 2,46 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.