Bán căn góc 3PN 2VS diện tích 100m2 tại Sun Feliza Cầu Giấy. Giá nhỉnh 13.7 tỷ

Ngày đăng: 22/05/2026

4.8
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Căn góc 3PN dự án Sun Feliza Suites - tâm điểm Cầu Giấy - view Panorama. Vị trí: Số 1 Xuân Thủy (Ngã tư Xuân Thủy - Phạm Hùng). Vị trí "Kim Cương" thủ đô. Thông tin chi tiết: Diện tích: 100m² (Thông thủy). Thiết kế: 3 phòng ngủ - 2 vệ sinh. Đặc điểm: Căn góc cực phẩm, tất cả các phòng đều có cửa sổ lớn đón ánh sáng tự nhiên. Không gian: Trần cao vượt trội chuẩn khách sạn hạng sang, cực kỳ khoáng đạt. Tiện ích 6 sao đặc quyền: Sảnh đón thông tầng cao 14m siêu sang trọng. Vườn nội khu Jardin 1.1ha - Lá phổi xanh giữa lòng Cầu Giấy. Bể bơi nước mặn, Gym/Spa cao cấp,... An ninh 24/7. Giá: 13.760 tỷ rẻ nhất trong quỹ căn còn lại. Pháp lý: Sở hữu lâu dài, ký HĐ trực tiếp. Liên hệ xem nhà mẫu dự án Sun Feliza Cầu Giấy. Hotline/Zalo: Em Thảo 0325257683Tư vấn tận tâm - Hỗ trợ thủ tục từ A - Z).

Xem thêm

Liên hệ:

032 525 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

13,76 tỷ

3 PN, 2 WC
100 m²
137,6 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Sun Feliza Suites Cầu Giấy, Q. Cầu Giấy, Tp. Hà Nội
TL

Triệu Hồng Lân

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Bán căn góc 3PN 2VS diện tích 100m2 tại Sun Feliza Cầu Giấy. Giá nhỉnh 13.7 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.