Săn ngay căn góc siêu hiếm 4PN Sun Feliza Xuân Thủy 117m2 rộng đẹp giữa trung tâm Cầu Giấy

Ngày đăng: 22/05/2026

5
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

Một trong những quỹ căn đẹp và hiếm nhất tại Sun Feliza Xuân Thủy vừa ra hàng dành cho khách mua ở thực hoặc đầu tư giữ tài sản trung tâm. - Diện tích lớn 117m² thiết kế 4PN không gian rộng rãi cho gia đình nhiều thế hệ. - Căn góc 2 mặt thoáng, tất cả phòng ngủ đều có ánh sáng tự nhiên. - Phòng khách rộng sang trọng, ban công thoáng view thành phố cực đẹp. - Thiết kế hiện đại, tối ưu công năng sử dụng. - Nội thất cao cấp, chỉ việc dọn vào ở ngay. Vị trí vàng ngay trung tâm Xuân Thủy, Cầu Giấy: - Kết nối nhanh Phạm Hùng, Mỹ Đình, vành đai 3. - Gần Đại học Quốc Gia, Sư Phạm, Thương Mại. - Xung quanh đầy đủ trung tâm thương mại, trường học, bệnh viện. Hệ tiện ích nội khu đẳng cấp: - Sảnh lễ tân sang trọng. - Gym, khu vui chơi trẻ em. - An ninh 24/7. - Trung tâm thương mại ngay khối đế. Căn 4PN diện tích lớn tại khu vực trung tâm luôn cực kỳ khan hiếm, giá trị gia tăng bền vững theo thời gian. Liên hệ ngay Em Hải 098.876.363 để sở hữu căn đẹp trước khi hết hàng.

Xem thêm

Liên hệ:

098 587 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Nhiều mặt thoáng, Căn góc

Vị trí bản đồ

22,27 tỷ

4 PN, 3 WC
177 m²
125,82 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Sun Feliza Suites Cầu Giấy, Q. Cầu Giấy, Tp. Hà Nội
QT

Quang Hải Trần

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Săn ngay căn góc siêu hiếm 4PN Sun Feliza Xuân Thủy 117m2 rộng đẹp giữa trung tâm Cầu Giấy - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.