Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn 2N giá 3280tr CC 7A Lê Đức Thọ, Mai Dịch. Liên hệ: 0374880602

Ngày đăng: 18/06/2025

5.2
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Nhanh tay sở hữu căn hộ chung cư tại Chung cư Tây Nam ĐH Thương Mại, Lê Đức Thọ, Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội. Căn hộ có diện tích 55m2 với thiết kế 2PN + 1 WC/PT + bếp, rất phù hợp cho gia đình nhỏ hoặc các cặp đôi trẻ. Điểm đặc biệt của căn hộ này là nội thất đầy đủ với các trang thiết bị như điều hòa, tủ lạnh, giường ngủ, mang đến sự tiện nghi và thoải mái cho cư dân. Giá bán căn hộ chỉ 3,28 tỷ VND, pháp lý đầy đủ, giúp khách hàng yên tâm hơn khi giao dịch. Địa điểm xung quanh: - Bệnh viện Quốc tế Dolife - Trường Nhật Bản Hà Nội - Siêu thị Winmart Lê Đức Thọ - Công viên Hồ An Bình TP Giao Lưu Để biết thêm thông tin chi tiết, vui lòng liên hệ Nguyễn Thu qua số điện thoại 0374880602

Xem thêm

Liên hệ:

037 488 ****

Vị trí bản đồ

3,28 tỷ

2 PN, 1 WC
55 m²
59,64 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Chung cư Tây Nam Đại học Thương Mại, Q. Cầu Giấy, Tp. Hà Nội
KC

Kim Chi

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn 2N giá 3280tr CC 7A Lê Đức Thọ, Mai Dịch. Liên hệ: 0374880602 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.