Giá đủ hấp dẫn để xuống tiền chưa ạ - Căn Studio sổ 50 năm bán tại D'Capitale chỉ 3.43 tỷ

Ngày đăng: 22/05/2026

5.1
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Căn này giá đang tốt nhất D'Capitale. Chỉ 3.43 tỷ sẵn hợp đồng thuê 12 - 13tr/tháng. 34m2. Ban công Đông Nam, tầng trung đẹp. Căn full đồ đẹp. GỌi ngay: 0962931313

Xem thêm

Liên hệ:

096 293 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

3,43 tỷ

34 m²
100,88 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Chung cư D'Capitale, Đ. Trần Duy Hưng, P. Trung Hoà, Q. Cầu Giấy, Tp. Hà Nội
C

C-Land

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Giá đủ hấp dẫn để xuống tiền chưa ạ - Căn Studio sổ 50 năm bán tại D'Capitale chỉ 3.43 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.