Tin đăng đã hết hạn.

Bán hộ mặt đường Lê Đức Thọ, Mai Dịch 2 ngủ full đồ cao cấp rẻ hơn tập thể cũ 0936456969

Ngày đăng: 07/06/2025

5
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Căn hộ có diện tích 45m2, thiết kế 2 ngủ, 2 vệ sinh với đầy đủ công năng cho gia đình khoảng 4 người. Nằm tại khu vực trung tâm mới của quận Cầu Giấy, giao thông vô cùng thuận tiện. Với hạ tầng cơ sở, tiện ích đầy đủ như: Trường học chuẩn quốc gia, quốc tế, khu vui chơi, bệnh viện, vườn hoa, công viên, sân vận động... Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ. Giá bán: Rẻ hơn 1 căn hộ tập thể thang bộ.

Xem thêm

Liên hệ:

093 645 ****

Vị trí bản đồ

3,48 tỷ

2 PN, 1 WC
45 m²
77,33 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông
Địa chỉ
Chung cư Tây Nam Đại học Thương Mại, Q. Cầu Giấy, Tp. Hà Nội
T

Tung

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán hộ mặt đường Lê Đức Thọ, Mai Dịch 2 ngủ full đồ cao cấp rẻ hơn tập thể cũ 0936456969 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.