Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ chung cư Hoàng Ngân Plaza, 3,1 tỷ, 55m2, 2PN, trung tâm cầu giấy

Ngày đăng: 15/05/2025

5.1
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư Hoàng Ngân Plaza tọa lạc tại Đường Hoàng Ngân, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội, là một lựa chọn lý tưởng cho những ai tìm kiếm không gian sống tiện nghi và hiện đại. Với diện tích 55m2, căn hộ này được thiết kế đầy đủ nội thất, mang đến sự thoải mái và tiện nghi cho cư dân.

- Diện tích: 55m2.
- Giá: 3,1 tỷ VND.
- Số phòng ngủ: 2PN.
- Số phòng tắm: 1WC.
- Phòng khách rộng rãi.
- Nội thất đầy đủ, sẵn sàng vào ở.

Căn hộ nổi bật với phong thủy tốt, mang đến không gian sống hài hòa và thịnh vượng cho gia chủ. Đặc biệt, dự án được đầu tư bởi Liên doanh Tổng công ty Xây dựng Công trình Hàng không ACC, Công ty CP Hà Thăng, và Công ty CP Xây dựng và Phát triển Đô thị Mê Kông, đảm bảo chất lượng và tính bền vững.

Địa điểm xung quanh:
- Bệnh viện Đa khoa Bảo Sơn 2.
- Siêu thị Winmart Trung Hòa.
- Công viên Indira Gandhi.

Giới thiệu dự án:
Hoàng Ngân Plaza nằm tại vị trí thuận lợi, gần Đại lộ Thăng Long, kết nối dễ dàng với các tỉnh lân cận. Dự án cao 19 tầng, bao gồm 5 tầng trung tâm thương mại và văn phòng, cùng 122 căn hộ với diện tích từ 51 - 209m2. Các tiện ích nổi bật như trung tâm mua sắm, phòng tập Gym, bể bơi, và bệnh viện da liễu, mang đến cuộc sống tiện nghi cho cư dân.

Liên hệ để biết thêm thông tin chi tiết: Duy Trần, 0368588893.

Xem thêm

Liên hệ:

036 858 ****

Vị trí bản đồ

3,1 tỷ

2 PN, 1 WC
55 m²
56,36 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Hoàng Ngân Plaza, Đ. Hoàng Ngân, P. Trung Hoà, Q. Cầu Giấy, Tp. Hà Nội
DT

Duy Trần

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ chung cư Hoàng Ngân Plaza, 3,1 tỷ, 55m2, 2PN, trung tâm cầu giấy - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.