Tin đăng đã hết hạn.

Bán Căn hộ 1PN 2,9 tỷ ở 30T Nam Trung Yên, 44m2, Cầu Giấy, Hà Nội. Lh 0792826000

Ngày đăng: 11/05/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Căn hộ 1 phòng ngủ, 1 phòng tắm tại chung cư 30T Nam Trung Yên, Cầu Giấy, Hà Nội.
Giá bán: 2,9 tỷ VND.
Diện tích: 44m2.
Nội thất cơ bản, đầy đủ tiện nghi.
Hướng cửa chính Tây Bắc, hướng ban công Đông Nam.
Phong thủy tốt, mang lại may mắn và tài lộc.
Các trang thiết bị bao gồm: điều hòa, tủ lạnh, và giường.

Địa điểm xung quanh:
+ Gần siêu thị Hà Đăng, Fujimart Trung Yên, Winmart Trung Hòa.
+ Tiện ích công viên Yên Hòa, công viên Cầu Giấy.
+ Trường St. Mary's International và các bệnh viện y học cổ truyền.

Thông tin dự án:
Chung cư 30T Nam Trung Yên tọa lạc tại góc đường Nguyễn Chánh giao với đường Mạc Thái Tổ, quận Cầu Giấy, Hà Nội.
Được đầu tư bởi Công ty đầu tư và phát triển nhà Hà Nội – Handico.
Dự án gồm 2 tòa chung cư 30T1 và 30T2, với 14 căn hộ mỗi mặt sàn, 6 thang máy và 3 cầu thang bộ.
Hệ thống tiện ích bao gồm 3 tầng hầm để xe, khu dịch vụ công cộng, khu thương mại, phòng sinh hoạt cộng đồng và khu vui chơi trẻ em.

Liên hệ để biết thêm thông tin chi tiết qua số điện thoại 0792826000 và Nguyễn Huyền Trang.

Xem thêm

Liên hệ:

079 282 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam
Ưu điểm BĐS Có tầng hầm

Vị trí bản đồ

2,9 tỷ

1 PN, 1 WC
44 m²
65,91 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Chung cư 30T Nam Trung Yên, Đ. Nguyễn Chánh, P. Trung Hoà, Q. Cầu Giấy, Tp. Hà Nội
NT

Nguyễn Huyền Trang

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán Căn hộ 1PN 2,9 tỷ ở 30T Nam Trung Yên, 44m2, Cầu Giấy, Hà Nội. Lh 0792826000 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.