Tin đăng đã hết hạn.

Bán CH Hà Đô NVC Quận Gò Vấp 86m2 2pn 2wc giá 4.1 tỷ có sổ, LH: 0908185996 Quang

Ngày đăng: 22/04/2025

4.7
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư tại Hà Đô Green View, Nguyễn Văn Công, Gò Vấp, Hồ Chí Minh.

- Diện tích rộng rãi 86m2, thiết kế 2 phòng ngủ và 2 phòng tắm.
- Nội thất cơ bản bao gồm điều hòa, tủ lạnh, giường...
- Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an tâm cho người sử dụng.

Tiện ích xung quanh:
- Gần bệnh viện đa khoa Hồng Đức III.
- Siêu thị Bách Hóa Xanh chỉ cách vài phút đi bộ.
- Công viên Cityland Center Hills và Gia Định tạo không gian xanh cho cư dân.
- Các trường học THPT Hưng Đạo, THCS Trường Sơn, THCS & THPT Hồng Hà trong tầm tay.
- Ngân Hàng hổ trợ vay đến 80% giá trị căn hộ.

* Lưu ý : Hình ảnh chỉ mang tính tham khảo - minh họa.
== Xem nhà - hình ảnh thực tế liên hệ: 0908185996 Quang

Xem thêm

Liên hệ:

090 818 ****

Vị trí bản đồ

4,1 tỷ

2 PN, 2 WC
86 m²
47,67 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Hà Đô Park View, Đ. Thành Thái, P. Dịch Vọng, Q. Cầu Giấy, Tp. Hà Nội
NV

Nguyễn Văn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán CH Hà Đô NVC Quận Gò Vấp 86m2 2pn 2wc giá 4.1 tỷ có sổ, LH: 0908185996 Quang - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.