Hà Đô Park View 2PN full nội thất, căn góc tầng cao chỉ 9.1 tỷ

Ngày đăng: 22/05/2026

5.5
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Khám phá căn hộ CC tuyệt đẹp tại Ha Do Park View, Đường Duy Tân, Phường Cầu Giấy, Hà Nội với diện tích 95m2, gồm 2PN và 2WC, rất phù hợp cho những ai yêu thích không gian sống thoải mái và tiện nghi. Nội thất đầy đủ, chỉ việc dọn vào ở ngay. Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an tâm cho người mua. + Giá: 9,1 tỷ VND + Phong thủy tốt, mang lại tài lộc và thịnh vượng. Gần nhiều tiện ích như: + Gần trường học + Gần chợ/siêu thị + Có công viên Liên hệ ngay với Trần Văn Thắng qua số 0969636235 để biết thêm thông tin chi tiết!

Xem thêm

Liên hệ:

096 963 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

9,1 tỷ

2 PN, 2 WC
95 m²
95,79 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Hà Đô Park View, Đ. Thành Thái, P. Dịch Vọng, Q. Cầu Giấy, Tp. Hà Nội
TT

Trần Văn Thắng

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Hà Đô Park View 2PN full nội thất, căn góc tầng cao chỉ 9.1 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.