Tin đăng đã hết hạn.

Bán Căn hộ chung cư 1PN, 1WC, 2,4 tỷ tại Xanh Island Cát Bà, 3,9m2, hàng hiếm tại Hot!

Ngày đăng: 22/04/2025

4.7
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư này tọa lạc tại vị trí đắc địa trên đảo Cát Bà, thuộc dự án Xanh Island Cát Bà. Với diện tích 3,9m2, căn hộ 1 phòng ngủ và 1 phòng tắm này là sự lựa chọn lý tưởng cho những ai tìm kiếm không gian sống tiện nghi và thoải mái.

+ Căn hộ 1PN, 1WC, hướng Tây Bắc, thiết kế hiện đại.
+ Giá bán: 2,4 tỷ VND, phù hợp với nhu cầu đầu tư và an cư.
+ Nội thất đầy đủ với điều hòa, tủ lạnh, giường.

Điểm nhấn:
Căn hộ này không chỉ sở hữu phong thủy tốt mà còn nằm trong một khu vực có thiết kế cảnh quan đẹp mắt, tạo cảm giác thoải mái cho cư dân.

Giới thiệu dự án:
- Vị trí: Vịnh Cái Giá, đảo Cát Bà, huyện Cát Hải, TP. Hải Phòng.
- Chủ đầu tư: Tập đoàn Sun Group.
- Tiện ích: 5 khu vực cảnh quan, hai bến du thuyền, trung tâm hội nghị quốc tế, khu thương mại, khu thể thao, hệ thống khách sạn 5 sao, quảng trường trung tâm, trường học quốc tế, trung tâm chăm sóc sức khỏe, bể bơi, khu camping.
- Thiết kế: Quy mô 49,9ha, gồm 3 tòa nhà cao 25 tầng với 682 căn hộ.

Cơ hội sở hữu căn hộ tuyệt vời tại Xanh Island Cát Bà không thể bỏ lỡ. Liên hệ ngay với Phương 81 qua số điện thoại 0918468333 để biết thêm chi tiết.

Xem thêm

Liên hệ:

091 846 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Bắc

Vị trí bản đồ

2,4 tỷ

1 PN, 1 WC
3.9 m²
615,38 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Xanh Island by Sun Group, Tt. Cát Bà, H. Cát Hải, Tp. Hải Phòng
P8

Phương 81

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán Căn hộ chung cư 1PN, 1WC, 2,4 tỷ tại Xanh Island Cát Bà, 3,9m2, hàng hiếm tại Hot! - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.