Sun Cát Bà đóng 70% đã nhận nhà kinh doanh ngay? Thật hay không?

Ngày đăng: 23/05/2026

5
ảnh
Hình ảnh 1/12
Mô tả tin đăng

SUN GROUP CHÍNH THỨC MỞ BÁN TÒA THÁP "THANH LONG" VỊ TRÍ ĐẲNG CẤP NHẤT CÁT BÀ CÓ ĐƠN VỊ VẬN HÀNH CHO THUÊ QUỐC TẾ Tháp Thanh Long (THE XANH 3) sở hữu điều gì khiến nhà đầu tư quan tâm đến vậy? Vị trí nằm giữa vịnh, sở hữu 4 tầm view Panorama tuyệt đỉnh. Cam kết không có bất kỳ tòa nhà nào tại Cát Bà có vị trí tương tự. Chỉ cần bỏ vốn 600 triệu, ngân hàng hỗ trợ vay 0% lãi suất, miễn gốc trong 30 tháng. Bàn giao full nội thất tiêu chuẩn cao cấp nhất. Bến du thuyền 5* đầu tiên của Vịnh Lan Hạ ngay dưới chân tòa. Đặc biệt: CÓ ĐƠN VỊ VẬN HÀNH QUỐC TẾ 5*, LỢI NHUẬN HÀNG THÁNG. Khách mua trong đợt 1 mở bán sẽ có ưu đãi gì? Chiết khấu Early Bird 3%. Phương án thanh toán linh hoạt: - Hỗ trợ vay 0% lãi trong 30 tháng - Tiến độ giãn trong 54 Tháng. (Đóng 70% có thể nhận nhà cho thuê luôn) - Thanh toán sớm: Chiết khấu ~ 25% Ưu tiên chọn quỹ căn đẹp (Quỹ căn cam kết vận hành cho thuê có giới hạn) Quý khách hàng quan tâm xin hãy nhắn tin hoặc gọi qua hotline: 0966099066 PKD Dự án Sun Cát Bà

Xem thêm

Liên hệ:

096 609 ****

Vị trí bản đồ

1,79 tỷ

1 PN, 1 WC
33.3 m²
53,75 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Xanh Island by Sun Group, Tt. Cát Bà, H. Cát Hải, Tp. Hải Phòng
PQ

Phạm Minh Quốc

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Sun Cát Bà đóng 70% đã nhận nhà kinh doanh ngay? Thật hay không? - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.