Bán CC Xanh Island Cát Bà, 3 tỷ VND, 35,9m2, 1PN, pháp lý đầy đủ

Ngày đăng: 21/05/2026

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

CC tại Xanh Island Cát Bà, Đặc Khu Cát Hải, Hải Phòng (Huyện Cát Hải, Hải Phòng cũ) với diện tích 35,9m2, 1PN, 1WC, hướng cửa Nam, ban công Bắc, nội thất full. Giá chỉ 3 tỷ VND, pháp lý đầy đủ. Không thể bỏ lỡ! Liên hệ ngay để biết thêm thông tin 0705653576 Tiến Anh.

Xem thêm

Liên hệ:

070 565 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Bắc

Vị trí bản đồ

3 tỷ

1 PN, 1 WC
35.9 m²
83,57 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Nam
Địa chỉ
Xanh Island by Sun Group, Tt. Cát Bà, H. Cát Hải, Tp. Hải Phòng
TA

Tiến Anh

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Bán CC Xanh Island Cát Bà, 3 tỷ VND, 35,9m2, 1PN, pháp lý đầy đủ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.