Bán căn hộ Sunwah Pearl, 3PN 2WC, 22.4 tỷ, 126m2, Nhà ở ngay, LH Mr.Hùng

Ngày đăng: 21/05/2026

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/10
Mô tả tin đăng

Căn hộ 3PN 2WC Sunwah Pearl tọa lạc tại Sunwah Pearl, Đường Nguyễn Hữu Cảnh, Phường Thạnh Mỹ Tây, Hồ Chí Minh (Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh cũ) Là một lựa chọn lý tưởng cho những ai tìm kiếm không gian sống tiện nghi và hiện đại. Với diện tích 126m2, căn hộ này cung cấp đầy đủ các tiện ích thiết yếu và không gian sinh hoạt thoải mái. - Giá bán: 22,4 tỷ VND - Diện tích: 126m2 - Số phòng ngủ: 3PN - Số phòng tắm: 2WC - Thiết kế hiện đại, nội thất cơ bản - Hệ thống an ninh 24/7 - Hồ bơi và phòng gym trong khuôn viên Căn hộ nổi bật với phong thủy tốt, mang lại sự thịnh vượng và may mắn cho cư dân. Không chỉ có thiết kế đẹp mắt, Sunwah Pearl còn được trang bị các tiện ích cao cấp phục vụ nhu cầu sinh hoạt hàng ngày. Tiện ích xung quanh: - Bệnh viện Bình Thạnh cơ sở 2, Bệnh viện đa khoa quốc tế Vinmec Central Park, Bệnh viện thẩm mỹ Thanh Vân - Siêu thị Genshai Saigon Pearl, Siêu thị Mẹ Bầu & Em Bé Con Cưng, Siêu thị Điện Máy Tự Do - CLB thể hình Khánh Toàn, Kalei Preschool - Mầm Non Lăng Kính Trẻ Thơ - Công viên Bình An, Công viên Vinhomes Central Park, Công viên Vinhomes Tân Cảng Liên hệ: Bạch Phi Hùng 0898483258 xem nhà 24/7

Xem thêm

Liên hệ:

089 848 ****

Vị trí bản đồ

22,4 tỷ

3 PN, 2 WC
126 m²
177,78 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Sunwah Pearl, Đ. Nguyễn Hữu Cảnh, P. 22, Q. Bình Thạnh, Tp. Hồ Chí Minh
bh

bạch phi hùng

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ Sunwah Pearl, 3PN 2WC, 22.4 tỷ, 126m2, Nhà ở ngay, LH Mr.Hùng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.