Vinhome Centrol Park, bán 3 phòng ngủ, 2wc, 117m2 view hồ bơi, full nội thất

Ngày đăng: 22/05/2026

6.1
Hình ảnh 1/7

Vinhome Centrol Park.

- Bán 3 phòng ngủ, 2wc, 117m2 view hồ bơi

- Full nội thất.

- Căn hộ ở Park 7. Tầng thấp, căn hộ có 2 ban công.

- Ban công hướng Đông Nam đón nắng sớm.

- Giá chỉ : 16,5 tỷ thương lượng cho khách thiện chí mua bán nhanh.

- Liên hệ: Nga

Xem thêm

Liên hệ:

090 817 ****
Thông tin chi tiết
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Dân trí cao, Giao thông thuận lợi, Gần nhiều tiện ích, Ban công riêng

Vị trí bản đồ

16,5 tỷ

3 PN, 2 WC
117 m²
141,03 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Vinhomes Central Park, Đ. Nguyễn Hữu Cảnh, P. 22, Q. Bình Thạnh, Tp. Hồ Chí Minh
* Lưu ý: Bài viết Vinhome Centrol Park, bán 3 phòng ngủ, 2wc, 117m2 view hồ bơi, full nội thất - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.