Hàng Hiếm! Giá tốt Bán Căn Góc 2PN Vinhomes Central Park - Tầng Cao - View Bitexco Tuyệt Đẹp

Ngày đăng: 21/05/2026

4.7
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

HÀNG HIẾM CĂN GÓC 2PN VINHOMES CENTRAL PARK (THE CENTRAL 2 ) Thông tin chi tiết: - Diện tích: 70m² - Kết cấu: 2 phòng ngủ - View: Bitexco cực đẹp, thoáng - Tình trạng: Nhà nội thất mới hiện đại - Giá bán: 10.4 tỷ (thương lượng) - Căn góc, nhiều ánh sáng tự nhiên, layout đẹp - Vị trí trung tâm Bình Thạnh, di chuyển nhanh sang Quận 1 Khu đô thị cao cấp với đầy đủ tiện ích: hồ bơi, gym, công viên 14ha, Vincom YN Homes Giải pháp bất động sản All-in-One cho người Việt & người nước ngoài Với hơn 10 năm kinh nghiệm tại TP.HCM, YN Homes chuyên cung cấp: - Giỏ hàng căn hộ giá tốt tại hơn 30 dự án cao cấp Quận 1, Quận 2, Bình Thạnh - Tư vấn mua bán cho thuê đầu tư hiệu quả - Hỗ trợ pháp lý minh bạch, nhanh chóng Đăng ký tư vấn miễn phí 1:1 ngay hôm nay để được hỗ trợ tốt nhất! Liên hệ ngay để được tư vấn & xem nhà: Ms. Yến CEO 0913191467. Cam kết hỗ trợ nhiệt tình, tận tâm. Giá tốt, pháp lý rõ ràng!

Xem thêm

Liên hệ:

091 319 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Vị trí trung tâm, Căn góc

Vị trí bản đồ

10,4 tỷ

70 m²
148,57 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Vinhomes Central Park, Đ. Nguyễn Hữu Cảnh, P. 22, Q. Bình Thạnh, Tp. Hồ Chí Minh
NY

Nguyễn Thị Hồng Yến

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Hàng Hiếm! Giá tốt Bán Căn Góc 2PN Vinhomes Central Park - Tầng Cao - View Bitexco Tuyệt Đẹp - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.