Giá tốt bán căn 2PN - L5 Vinhomes Central Park full nội thất

Ngày đăng: 21/05/2026

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/14
Mô tả tin đăng

Bán căn hộ Vinhomes Central Park tòa L5. Diện tích: 79m. Kết cấu: 2PN. Full nội thất đẹp dọn vào ở ngay. Không gian thoáng, bố trí tối ưu. Giá bán tốt: 10,1 tỷ. Thuế bên nào bên ấy đóng. Căn giá tốt trong phân khúc, phù hợp ở hoặc đầu tư giữ tài sản. Liên hệ 0846689696 Chuyên nhận chuyển nhượng, quản lý cho thuê BĐS cho chủ nhà.

Xem thêm

Liên hệ:

084 668 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Nam

Vị trí bản đồ

10,1 tỷ

2 PN, 2 WC
79 m²
127,85 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Vinhomes Central Park, Đ. Nguyễn Hữu Cảnh, P. 22, Q. Bình Thạnh, Tp. Hồ Chí Minh

nguyễn tiến đại

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Giá tốt bán căn 2PN - L5 Vinhomes Central Park full nội thất - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.