Cần tiền bán gấp 2PN Vinhomes Central Park, diện tích 88m2, full nội thất decor, view sông

Ngày đăng: 21/05/2026

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/18
Mô tả tin đăng

Độc quyền bán gấp căn 2 phòng ngủ, 2WC Vinhomes Central Park, full nội thất decor chất lượng cao. - Giá chỉ 10.5 tỷ . Nhà đã có sổ sang tên nhanh gọn. Giá còn thương lượng mạnh - Căn hộ layout vuông vức đẹp. Phòng nào cũng view sông thoáng mát. - Diện tích 88m2, phòng khách, phòng ngủ, bếp và lô gia rộng thênh thang. - Tiện ích đẳng cấp: Bến du thuyền, khu BBQ, hồ bơi, gym(free), spa, khu vui chơi mua sắm bậc nhất Sài Thành, bệnh viện, trường học quốc tế, khu thể thao ngoài trời, công viên 17ha... - Liên hệ ngay Huyền 0938616353Viber, zalo), cty Ruby homes SG để coi nhà và ép giá. P/s: Ngoài ra công ty chúng tôi còn nhiều căn hộ giá tốt khác từ 1PN, 2PN, 3PN, 4PN. - Nhận ký gửi mua bán, chuyển nhượng căn hộ cao cấp quận Bình Thạnh.

Xem thêm

Liên hệ:

093 861 ****

Vị trí bản đồ

10,5 tỷ

2 PN, 2 WC
89 m²
117,98 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Vinhomes Central Park, Đ. Nguyễn Hữu Cảnh, P. 22, Q. Bình Thạnh, Tp. Hồ Chí Minh
NH

Nguyễn Thị Huyền

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Cần tiền bán gấp 2PN Vinhomes Central Park, diện tích 88m2, full nội thất decor, view sông - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.