Bán căn hộ 3 PN City Garden, 18,2 tỷ, 138m2, Tháp Prominade 2

Ngày đăng: 21/05/2026

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/11
Mô tả tin đăng

Nhanh tay sở hữu căn hộ chung cư tại City Garden, Đường Ngô Tất Tố, Phường Thạnh Mỹ Tây, Hồ Chí Minh (cũ: Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh) với diện tích 138m2, giá bán 18,2 tỷ VND. Căn hộ đầy đủ nội thất, hướng cửa chính Tây Bắc và ban công Đông Nam, mang lại không gian sống thoải mái và tiện nghi cho gia đình. - 3 phòng ngủ rộng rãi và thoáng mát. - 2 phòng tắm hiện đại. - Phòng khách sang trọng, đầy đủ tiện nghi. - Nội thất bao gồm điều hòa, giường, tủ lạnh, và nhiều đồ dùng khác. Căn hộ nằm trong khu vực phong thủy tốt, mang lại tài lộc và sức khỏe cho gia đình. Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an tâm khi giao dịch. Tiện ích xung quanh: + Gần bệnh viện đa khoa quốc tế Vinmec Central Park, bệnh viện thẩm mỹ Thanh Vân, bệnh viện Nhi Đồng 2. + Các công viên như Công viên Chi Lăng và Công viên Cảng Ba Son. + Trung tâm KTD IELTS và các siêu thị như Chiaki, Điện Máy Tự Do, Winmart+. Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết qua số điện thoại 0905007503, liên hệ Mai Uyên - Libby.

Xem thêm

Liên hệ:

090 500 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

18,2 tỷ

138 m²
131,88 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
City Garden, Đ. Ngô Tất Tố, P. 21, Q. Bình Thạnh, Tp. Hồ Chí Minh
TU

Trần Uyên

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ 3 PN City Garden, 18,2 tỷ, 138m2, Tháp Prominade 2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.