Bán nhanh căn hộ vinhomes central park - 1 phòng ngủ- park 7- giá cực tốt

Ngày đăng: 21/05/2026

4.7
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

****Bán căn hộ 1PN, dự án Vinhomes Central Park**** Loại căn hộ (Type): 1 Phòng ngủ (1-Bedroom) Diện tích (Size): 51,3 m² Nội thất (Furniture): Đầy đủ nội thất cao cấp, chỉ việc xách vali vào ở (Fully furnished with high-quality interiors, ready to move in). Pháp lý (Legal Status): Hợp đồng mua bán cho người nước ngoài (Foreign SPA) Cực kỳ hiếm và phù hợp cho khách ngoại quốc muốn sở hữu bất động sản tại Việt Nam. Giá bán (Selling Price): 6.9 tỷ VNĐ (Bao gồm toàn bộ thuế, phí - All-in price). Liên hệ Hotline ngay.

Xem thêm

Liên hệ:

070 380 ****

Vị trí bản đồ

6,9 tỷ

51.3 m²
134,5 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Vinhomes Central Park, Đ. Nguyễn Hữu Cảnh, P. 22, Q. Bình Thạnh, Tp. Hồ Chí Minh
0

0703806579

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Bán nhanh căn hộ vinhomes central park - 1 phòng ngủ- park 7- giá cực tốt - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.