Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ 3PN, 3WC tại Saigon Pearl, 142m2, giá 13 tỷ VND, nhiều tiện ích. LH 0908374425 - Hà

Ngày đăng: 18/08/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư Saigon Pearl nằm ở vị trí đắc địa tại Nguyễn Hữu Cảnh, P22, Q. Bình Thạnh, TP. HCM, với diện tích 142m2 và giá bán 13 tỷ VND. Đây là một lựa chọn lý tưởng cho những gia đình tìm kiếm không gian sống thoải mái và đầy đủ tiện nghi. - 3 phòng ngủ rộng rãi, thoáng mát. - 3 phòng tắm tiện nghi, giúp tiết kiệm thời gian cho cả gia đình. - Phòng khách rộng, thiết kế hiện đại, phù hợp cho các buổi tiệc và tiếp khách. - Căn hộ được trang bị đầy đủ tiện ích, đảm bảo cuộc sống tiện nghi và thoải mái. Điểm nhấn của căn hộ là không gian sống sang trọng, tiện ích đầy đủ và pháp lý rõ ràng, với pháp lý đầy đủ. Khu vực xung quanh: - Bệnh viện đa khoa quốc tế Vinmec Central Park. - Siêu thị mẹ bầu và em bé Con Cưng. - Công viên Vinhomes Central Park, nơi lý tưởng để thư giãn và vận động. Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết qua số điện thoại 0908374425 và tên Hà. Hãy nhanh tay để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn hộ lý tưởng này!

Xem thêm

Liên hệ:

090 837 ****

Vị trí bản đồ

13 tỷ

3 PN, 3 WC
142 m²
91,55 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Saigon Pearl, Đ. Nguyễn Hữu Cảnh, P. 22, Q. Bình Thạnh, Tp. Hồ Chí Minh
NH

Ngọc Hà

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ 3PN, 3WC tại Saigon Pearl, 142m2, giá 13 tỷ VND, nhiều tiện ích. LH 0908374425 - Hà - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.