Tin đăng đã hết hạn.

Căn góc Saigon Pearl 3PN 142m2 lầu cao view đẹp

Ngày đăng: 05/08/2025

4.4
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Chính chủ cần bán căn hộ góc cực đẹp tại Saigon Pearl - Sapphire 2 Địa chỉ: 92 Nguyễn Hữu Cảnh, P.22, Bình Thạnh Diện tích: 142m² Kết cấu: 3 phòng ngủ, 3 phòng vệ sinh, phòng khách rộng rãi, bếp thoáng mát View: Hướng về sông và trung tâm Q.1 rực rỡ về đêm, thư giãn tối đa sau ngày dài Giá mong muốn: 13,5 (có thể thương lượng thiện chí) Giấy tờ: Sổ riêng, sang tên nhanh chóng Thông tin nổi bật: Vị trí tầng cao, tầm nhìn rộng, không gian sống yên tĩnh Thuộc khu Sapphire 2 khu dân cư được đánh giá cao về môi trường sống & an ninh Nội khu đầy đủ tiện ích: khu thể thao, hồ bơi, cửa hàng tiện lợi, nhà trẻ, trường học Di chuyển dễ dàng đến Q.1 chỉ trong vài phút, kết nối nhanh đến các khu vực trọng điểm như Thủ Đức và Bình Thạnh Liên hệ trực tiếp: 0902703999Billy)

Xem thêm

Liên hệ:

090 270 ****

Vị trí bản đồ

13,5 tỷ

3 PN
142 m²
95,07 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Saigon Pearl, Đ. Nguyễn Hữu Cảnh, P. 22, Q. Bình Thạnh, Tp. Hồ Chí Minh
Đ

Đạt

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Căn góc Saigon Pearl 3PN 142m2 lầu cao view đẹp - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.