Tin đăng đã hết hạn.

Bán Căn Hộ 3PN Vinhomes Central Park - Tầng Đẹp - Sổ Sẵn - 16.5 Tỷ LH 0942570422

Ngày đăng: 04/08/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Bán Căn Hộ 3PN Landmark 2 -104m²- Đã Có Sổ - Giá 16.5 Tỷ Bao Phí Mã căn: Tòa Landmark 2, Vinhomes Central Park Diện tích: 104m² Thiết kế: 3 phòng ngủ 2 vệ sinh Pháp lý: Đã có sổ hồng sang tên nhanh Giá bán: 16.5 tỷ (bao phí sang tên) Ưu điểm nổi bật: - Vị trí tầng trung đẹp , thoáng mát, đón nắng gió tự nhiên - Thiết kế không gian rộng rãi, tối ưu công năng - Landmark 2 gần bệnh viện Vinmec, trường học Vinschool và công viên trung tâm - Khu dân cư cao cấp an ninh 24/7 tiện ích đầy đủ Gọi ngay 0942570422 Em Loan. --------------------------------------------------- Em Loan chuyên cho thuê và sang nhượng căn hộ thuộc dự án Vinhomes Central Park Bình Thạnh. - Cam kết thông tin đúng thị trường không đưa giá ảo. - Căn hộ được bên công ty quản lý và cập nhật hàng ngày với các loại diện tích khác nhau, đầy đủ nội thất có thể đáp ứng được tất cả nhu cầu của khách hàng, có sẵn pass đi xem nhà dễ. Hotline 24/7: 0942570422.

Xem thêm

Liên hệ:

094 257 ****

Vị trí bản đồ

16,5 tỷ

3 PN, 2 WC
104 m²
158,65 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Vinhomes Central Park, Đ. Nguyễn Hữu Cảnh, P. 22, Q. Bình Thạnh, Tp. Hồ Chí Minh
L

LoanPham

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán Căn Hộ 3PN Vinhomes Central Park - Tầng Đẹp - Sổ Sẵn - 16.5 Tỷ LH 0942570422 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.