Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ gửi bán căn penthouse 1pn landmark plus view chill đỉnh nóc kịch trần

Ngày đăng: 09/07/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

PENTHOUSE 1PN LANDMARK PLUS TIN ĐƯỢC KHÔNG CHỈ 7,1TY Căn hộ 1 phòng ngủ | Tầng Penthouse | Toà Landmark Plus Diện tích: 52m² thiết kế tối ưu, sang trọng View triệu đô ôm trọn sông Sài Gòn & thành phố Full nội thất cao cấp, chìa khoá trao tay, chỉ cần xách vali vào ở Không gian yên tĩnh, riêng tư tuyệt đối trên đỉnh Landmark Plus Vị trí: Landmark Plus Vinhomes Central Park Bên cạnh Landmark 81 Vincom, công viên 14ha, Vinmec, trường học Vinschool ngay dưới chân Giá bán: 7,1 tỷ chìa khoá trao tay, pháp lý sạch, sang tên ngay Thích hợp ở, làm căn hộ nghỉ dưỡng hoặc cho thuê premium. Liên hệ ngay để sở hữu căn Penthouse đẳng cấp này. Hotline/Zalo: Mai Bhomes 0705559939 Phí 70% cho sale nắm khách. Sở hữu ngay căn hộ sang trọng Khẳng định vị thế & đẳng cấp riêng của bạn.

Xem thêm

Liên hệ:

070 555 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây

Vị trí bản đồ

7,1 tỷ

1 PN, 1 WC
53 m²
133,96 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây
Địa chỉ
Vinhomes Central Park, Đ. Nguyễn Hữu Cảnh, P. 22, Q. Bình Thạnh, Tp. Hồ Chí Minh
TM

Trần Kim Mai

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ gửi bán căn penthouse 1pn landmark plus view chill đỉnh nóc kịch trần - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.