Tin đăng đã hết hạn.

Bán CC đẹp Sunwah Pearl, Nguyễn Hữu Cảnh, 14,372 tỷ, 87,77m2, 2PN, 1WC, nhiều tiện ích

Ngày đăng: 20/06/2025

4.9
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

Sunwah Pearl ở Bình Thạnh không chỉ là một căn hộ, mà là một phong cách sống mới! Với diện tích 87,77m2, 2PN và 1WC, căn hộ này đã được trang bị nội thất đầy đủ, sẵn sàng cho cuộc sống hiện đại. Giá chỉ 14,372 tỷ VND, rất hợp lý cho một nơi đẳng cấp như thế này! + Nội thất full, vào ở liền. + Không gian thoáng đãng, thoải mái. + Thiết kế hiện đại, trẻ trung. + An ninh 24/7, yên tâm khi ở. Địa điểm tiện ích xung quanh: - Bệnh viện thẩm mỹ Thanh Vân. - Công viên Bình An. - Siêu thị Genshai Saigon Pearl. Liên hệ ngay Phạm Đăng Phong qua số 0938199678 để biết thêm chi tiết! Giá sẽ thay đổi theo thời gian nên quý khách vui lòng liên hệ để biết chi tiết giá mới nhất

Xem thêm

Liên hệ:

093 819 ****

Vị trí bản đồ

14,37 tỷ

2 PN, 1 WC
87.77 m²
163,72 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Sunwah Pearl, Đ. Nguyễn Hữu Cảnh, P. 22, Q. Bình Thạnh, Tp. Hồ Chí Minh
PP

Phạm Đăng Phong

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán CC đẹp Sunwah Pearl, Nguyễn Hữu Cảnh, 14,372 tỷ, 87,77m2, 2PN, 1WC, nhiều tiện ích - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.