Tin đăng đã hết hạn.

Bán CH 2PN, 2WC, 77m2 tại Vinhomes Central Park, 8,3 tỷ, Bình Thạnh, HCM,1pn 5.2ty 3pn 11.5ty full.

Ngày đăng: 25/06/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư tại Vinhomes Central Park, Đường Điện Biên Phủ, Phường 22, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh là lựa chọn lý tưởng cho những ai tìm kiếm không gian sống đầy đủ tiện nghi và hiện đại. - Căn hộ 77m2 với thiết kế 2 phòng ngủ và 2 phòng tắm, phù hợp cho gia đình hoặc các cặp đôi trẻ. - Nội thất được trang bị đầy đủ, sẵn sàng để ở ngay. - Hướng cửa chính Tây Bắc, ban công Đông Nam, đảm bảo ánh sáng tự nhiên và không khí trong lành. - Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an tâm cho chủ sở hữu. Địa điểm xung quanh: - Gần bệnh viện Bình Thạnh cơ sở 2 và bệnh viện đa khoa quốc tế Vinmec Central Park. - Tiện ích công viên Vinhomes Tân Cảng, công viên Vinhomes Central Park, công viên Bình An. - Gần các trường học như Anh ngữ Yola, Kalei Preschool, và các lớp học nghệ thuật. - Các siêu thị như mẹ bầu và em bé Con Cưng, Genshai Saigon Pearl. Giới thiệu tổng quan dự án: - Vinhomes Central Park do VinGroup đầu tư, nằm tại 208 Nguyễn Hữu Cảnh, Phường 22, Quận Bình Thạnh, TP.HCM, dễ dàng kết nối với các tuyến đường lớn. - Dự án gồm 18 tòa căn hộ và 88 căn biệt thự, chia thành 4 phân khu: The Central, The Park, The Landmark và The Villas. - Tiện ích 5 sao với bệnh viện Vinmec, trường học Vinschool, trung tâm thương mại Vincom, vườn nướng BBQ, phòng gym, spa, yoga và bến du thuyền. Để biết thêm thông tin chi tiết, vui lòng liên hệ Bích Thuần qua số điện thoại 0902936985

Xem thêm

Liên hệ:

090 293 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

8,3 tỷ

2 PN, 2 WC
77 m²
107,79 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Vinhomes Central Park, Đ. Nguyễn Hữu Cảnh, P. 22, Q. Bình Thạnh, Tp. Hồ Chí Minh
DT

Do Bich Thuan

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán CH 2PN, 2WC, 77m2 tại Vinhomes Central Park, 8,3 tỷ, Bình Thạnh, HCM,1pn 5.2ty 3pn 11.5ty full. - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.