Tin đăng đã hết hạn.

Bán penthouse The Manor 2 - MT Đường Nguyễn Hữu Cảnh, Bình Thạnh. LH 0768291789

Ngày đăng: 06/06/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Cần bán căn hộ Penthouse dự án The Manor 2, mặt tiền đường Nguyễn Hữu Cảnh, Phường 22, Bình Thạnh. - Diện tích: 251m2 thiết kế gồm 4 phòng và 3WC, tầng cao nhất dự án, view cực thoáng. - Căn hộ hiện đang trống sẳn, bàn giao nội thất cơ bản dính tường. - Sổ hồng chính chủ - sở hữu lâu dài. - Tiện ích nội khu cao cấp có: Hồ Bơi, Phòng Gym, Siêu thị, khuôn viên rộng thoáng... - Khu căn hộ sạch sẽ, an ninh, mặt tiền đường nhưng không ồn ào, vị trí ưu việt giáp Q1, Q2. - Thích hợp cho đại gia đình mua ở hoặc đầu tư cho thuê đều được. - Giá bán: 19 tỷ (còn thương lượng). Cam kết thông tin thật 100%. Không kê giá, làm việc trực tiếp chủ. Liên hệ: 0768291789 Ms Vy (zalo/ whatsapp).

Xem thêm

Liên hệ:

076 829 ****

Vị trí bản đồ

19 tỷ

4 PN, 3 WC
251 m²
75,7 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
The Manor HCM, Đ. Nguyễn Hữu Cảnh, P. 22, Q. Bình Thạnh, Tp. Hồ Chí Minh
HV

Huynh Thuy Vy

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán penthouse The Manor 2 - MT Đường Nguyễn Hữu Cảnh, Bình Thạnh. LH 0768291789 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.