Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ view đẹp, full nội thất, 2PN Vinhomes Central Park 79.2m2 đang có HĐ thuê giá tốt

Ngày đăng: 29/05/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/10
Mô tả tin đăng

bán căn hộ Vinhomes Central Park | 2PN, full nội thất, giá chỉ 8,5 tỷ Thông tin chi tiết căn hộ LP tại Vinhomes Central Park: Diện tích: 79,2 m² Kết cấu: 2 phòng ngủ, 2 WC, phòng khách + bếp thông thoáng Giá bán: 8,5 tỷ (bao phí) Tình trạng nội thất: Full nội thất cao cấp chỉ cần xách vali vào ở Tình trạng pháp lý: Sở hữu lâu dài Tình trạng cho thuê: Đang có hợp đồng thuê thu nhập ổn định Xem nhà: Cần hẹn trước ít nhất 1 ngày Lý do nên chọn căn hộ Landmark Plus Vinhomes Central Park: Tầng cao, view thoáng mát, ánh sáng tự nhiên tốt Thiết kế hiện đại, tối ưu công năng sử dụng Nằm trong khu đô thị đẳng cấp bậc nhất TP.HCM với đầy đủ tiện ích: Vinmec, Vinschool, trung tâm thương mại, công viên ven sông 14ha, Giao thông thuận tiện, kết nối nhanh đến Quận 1, Bình Thạnh, Thủ Đức ----------- Gọi ngay để xem nhà thực tế: 0942570422 - Em Loan 24/7. - Chuyên mua bán - chuyển nhượng căn hộ Vinhomes Central Park, giỏ hàng nắm nhiều căn độc quyền giá tốt, phù hợp mua để đầu tư hoặc để ở. Đội ngũ nhân viên tư vấn có kinh nghiệm và kĩ năng tốt. Quý khách vui lòng liên hệ - Để được hỗ trợ tư vấn tốt nhất.

Xem thêm

Liên hệ:

094 257 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi

Vị trí bản đồ

8,5 tỷ

2 PN, 2 WC
79.2 m²
107,32 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Vinhomes Central Park, Đ. Nguyễn Hữu Cảnh, P. 22, Q. Bình Thạnh, Tp. Hồ Chí Minh
L

LoanPham

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ view đẹp, full nội thất, 2PN Vinhomes Central Park 79.2m2 đang có HĐ thuê giá tốt - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.