Tin đăng đã hết hạn.

Bán CH 3PN + 2WC tại Vinhomes Central Park, 127,9m2, giá ưu đãi chỉ với 13,5 tỷ

Ngày đăng: 22/05/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/22
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư tại Vinhomes Central Park, Điện Biên Phủ, 22, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, với diện tích 127,9m2, bao gồm 3PN + 2WC/PT + bếp. Căn hộ sở hữu thiết kế hiện đại, không gian sống thoáng đãng, mang lại cảm giác thoải mái cho cả gia đình. Giá bán chỉ 13,5 tỷ VND, phù hợp với nhu cầu tìm kiếm một nơi an cư lý tưởng. Ưu điểm: + 3PN + 2WC/PT + bếp. + Thiết kế sang trọng, hiện đại. + Không gian sống rộng rãi, thoáng đãng. Tiện ích xung quanh: + Siêu thị Mẹ bầu và Em bé Con Cưng - Concung.com + Bệnh viện Đa khoa Quốc tế Vinmec Central Park. + Công viên Vinhomes Central Park. + Trường Quốc tế Á Châu - Vanthanh Campus. Liên hệ để biết thêm thông tin chi tiết qua số điện thoại 0911407039 và tên Hoàng Thị Yến.

Xem thêm

Liên hệ:

091 140 ****

Vị trí bản đồ

13,5 tỷ

3 PN, 2 WC
127.9 m²
105,55 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Vinhomes Central Park, Đ. Nguyễn Hữu Cảnh, P. 22, Q. Bình Thạnh, Tp. Hồ Chí Minh
0

0911407039

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán CH 3PN + 2WC tại Vinhomes Central Park, 127,9m2, giá ưu đãi chỉ với 13,5 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.