Tin đăng đã hết hạn.

Cập Nhật Giỏ Hàng Giá Siêu Tốt - Căn Hộ 2PN Vinhomes Central Park

Ngày đăng: 22/05/2025

5.1
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Cơ Hội Sở Hữu Căn Hộ Cao Cấp Vinhomes Central Park Với Mức Giá Ưu Đãi
Bạn đang tìm mua căn hộ 2 phòng ngủ tại Vinhomes Central Park với giá tốt nhất thị trường? Dưới đây là giỏ hàng mới cập nhật nhiều lựa chọn diện tích và nội thất, giá tốt liên hệ ngay để không bỏ lỡ!

Chi Tiết Giỏ Hàng Căn Hộ 2PN Vinhomes Central Park
Diện tích 76m², Full nội thất Giá chỉ 6,5 tỷ
Diện tích 85m², Nội thất cơ bản Giá: 7 tỷ
Diện tích 86m², Full nội thất Giá: 7,5 tỷ
Diện tích 87m², Nội thất cơ bản Giá từ: 8 tỷ

Giá có thể thương lượng với khách hàng thiện chí, cần bán nhanh cơ hội không thể tốt hơn!

Lý Do Nên Chọn Vinhomes Central Park
Vị trí trung tâm Ngay sát cầu Sài Gòn, gần tuyến metro số 1
Tiện ích đẳng cấp: công viên 14ha, hồ bơi, gym, spa, trường học & bệnh viện nội khu
An ninh tuyệt đối 24/7
Cộng đồng dân cư văn minh đẳng cấp

Cam Kết Từ Chuyên Viên Tư Vấn
Tư vấn pháp lý rõ ràng, chuẩn chỉnh

Hỗ trợ tìm đúng căn theo nhu cầu hoàn toàn miễn phí

Làm việc uy tín nhiệt tình trách nhiệm cao

Liên Hệ Tư Vấn Ngay 24/7
Thu Hiền Hotline: 0909 106 918
(Call/SMS/Zalo/Viber) Sẵn sàng hỗ trợ xem nhà, tư vấn pháp lý, đàm phán giá tốt.

Ngoài Căn 2PN, Còn Có:
Căn hộ 1PN, 3PN, 4PN
Giỏ hàng Shophouse Biệt thự Căn hộ Landmark 81 (giá và thông tin cập nhật liên tục)

Xem thêm

Liên hệ:

090 910 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Vị trí trung tâm

Vị trí bản đồ

8,5 tỷ

2 PN, 2 WC
87 m²
97,7 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Vinhomes Central Park, Đ. Nguyễn Hữu Cảnh, P. 22, Q. Bình Thạnh, Tp. Hồ Chí Minh
W

Westernhomes

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cập Nhật Giỏ Hàng Giá Siêu Tốt - Căn Hộ 2PN Vinhomes Central Park - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.