Tin đăng đã hết hạn.

Bán CC tại Vinhomes Central Park, 5,5 tỷ, 54m2, giá cực chất đang có HĐ thuê giá tốt tìm chủ mới

Ngày đăng: 02/05/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư tại Vinhomes Central Park, Đường Điện Biên Phủ, phường 22, Bình Thạnh, TP.HCM, với diện tích 54m2, thiết kế 1PN + 1WC/PT + bếp. Căn hộ được trang bị đầy đủ nội thất hiện đại như điều hòa, tủ lạnh, giường ngủ, mang đến không gian sống tiện nghi và thoải mái. Giá bán chỉ 5,5 tỷ VND.

---

Địa điểm tiện ích xung quanh
- Siêu thị mẹ bầu và em bé Con Cưng - concung.com.
- Siêu thị Genshai Saigon Pearl.
- Công viên Bình An, Công viên Vinhomes Tân Cảng, Công viên Vinhomes Central Park.

---

Thông tin dự án
Dự án Vinhomes Central Park bao gồm 18 tòa căn hộ và 88 căn biệt thự, chia thành 4 phân khu: The Central, The Park, The Landmark, và The Villas. Đây là một trong những dự án nổi bật với tiện ích 5 sao như bệnh viện Vinmec, trường học Vinschool, trung tâm thương mại Vincom, vườn nướng BBQ, phòng gym, spa, yoga, và bến du thuyền.

Liên hệ để được tư vấn miễn phí qua số điện thoại 0902936985 với Bích Thuần.

Xem thêm

Liên hệ:

090 293 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Nam

Vị trí bản đồ

5,5 tỷ

1 PN, 1 WC
54 m²
101,85 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Vinhomes Central Park, Đ. Nguyễn Hữu Cảnh, P. 22, Q. Bình Thạnh, Tp. Hồ Chí Minh
DT

Do Bich Thuan

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán CC tại Vinhomes Central Park, 5,5 tỷ, 54m2, giá cực chất đang có HĐ thuê giá tốt tìm chủ mới - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.