Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ 189m2 - 3pn2vs tại The Manor Mễ Trì, giá 75tr/m2. Full đồ. Liên hệ 0985 222 358

Ngày đăng: 05/05/2025

4.7
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Duy nhất siêu phẩm 3PN tại The Manor tọa lạc ở Hà Nội, Mễ Trì, Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, với diện tích 189 m2, là một lựa chọn lý tưởng cho những ai muốn tìm kiếm không gian sống tiện nghi và hiện đại.

- Diện tích rộng rãi 189 m2.
- 3 phòng ngủ đầy đủ ánh sáng.
- 2 wc tiện nghi.
- Phòng khách thoáng đãng.
- Giá bán: 75tr/m2

Ưu điểm:
Căn hộ không chỉ mang lại không gian sống thoải mái mà còn gần gũi với các tiện ích hiện đại, giúp nâng cao chất lượng cuộc sống. Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho khách hàng.

Gần các tiện ích như bệnh viện thể thao Việt Nam, công viên Yên Hòa, siêu thị Hà Đăng và nhiều trường học. Tận hưởng cuộc sống tiện nghi ngay tại trung tâm.

Để biết thêm thông tin chi tiết và nhận tư vấn miễn phí, xin vui lòng liên hệ Nguyễn Anh Đoàn qua số điện thoại 0985 222 358 xem nhà 24/7.

Xem thêm

Liên hệ:

098 522 ****

Vị trí bản đồ

14,18 tỷ

3 PN, 2 WC
189 m²
75 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
The Manor HCM, Đ. Nguyễn Hữu Cảnh, P. 22, Q. Bình Thạnh, Tp. Hồ Chí Minh

E Đoàn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ 189m2 - 3pn2vs tại The Manor Mễ Trì, giá 75tr/m2. Full đồ. Liên hệ 0985 222 358 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.