Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ Landmark 1, 3PN, 86m2, tặng full nội thất xịn trị giá hơn 1.5 tỷ, toà đã có sổ riêng

Ngày đăng: 18/04/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Cần bán gấp căn 3PN Landmark 1 tầng 8 full nội thất chỉ 12.8 tỷ (TL).

+ + Toà Landmark L1 720A Điện Biên Phủ, P. 22, Q. Bình Thạnh.

+ + Thông tin chi tiết:

+ Diện tích: 86m² Tầng 8 Mã căn: L1 - 8.
Kết cấu: 3 phòng ngủ, 2 WC.
Full nội thất cao cấp Dọn vào ở ngay.

+ + Toà Landmark 1 sát bên Landmark 81 Chia sẻ chung tiện ích khối đế: 1 chạm thang máy đến TTTM, siêu thị VinMart, rạp chiếu phim CGV, gym, nhà hàng, café.

+ + Dòng tiền cho thuê: 50 60 triệu/tháng Khai thác tốt, thanh khoản cao.

* Pháp lý rõ ràng Sổ hồng riêng Công chứng ngay.
- Giá bán: 12.8 tỷ (thương lượng.
---------------
= LH/Zalo: 0909.725.908 (Nguyễn Tường).

= Tư vấn pháp lí, xây dựng, quy hoạch.
(Hỗ trợ xin GPXD).
= Hỗ trợ tư vấn - setup - cho thuê + thuê lại.

Xem thêm

Liên hệ:

090 972 ****

Vị trí bản đồ

12,8 tỷ

3 PN, 2 WC
86 m²
148,84 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Vinhomes Central Park, Đ. Nguyễn Hữu Cảnh, P. 22, Q. Bình Thạnh, Tp. Hồ Chí Minh
NT

Nguyễn Cát Tường

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ Landmark 1, 3PN, 86m2, tặng full nội thất xịn trị giá hơn 1.5 tỷ, toà đã có sổ riêng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.