Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ 1PN + 1WC tại Vinhomes Central Park, 6,7 tỷ, 52,7m2, view đẹp hàng hiếm

Ngày đăng: 16/04/2025

4.9
ảnh
Hình ảnh 1/24
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư tại Vinhomes Central Park mang đến không gian sống lý tưởng cho gia đình. Với diện tích 52,7m2, căn hộ được thiết kế thông minh với 1 phòng ngủ + 1 WC, rất phù hợp cho những ai tìm kiếm sự tiện nghi và thoải mái.

- Điểm đặc sắc:
+ Nội thất đầy đủ, bao gồm điều hòa, giường, tủ lạnh...
+ Pháp lý đầy đủ.
+ Phong thủy tốt, mang lại sự thịnh vượng cho gia chủ.

Khu vực xung quanh:
- Bệnh viện đa khoa quốc tế Vinmec Central Park, Bệnh viện Bình Thạnh cơ sở 2.
- Công viên Vinhomes Central Park, Công viên khu phố 4, phường 25.
- Siêu thị mẹ bầu và em bé Con Cưng, Siêu thị điện máy Tự Do.
- Trường Anh ngữ Yola, Trường Quốc tế Á Châu.

Liên hệ để biết thêm thông tin chi tiết: Hoàng Thị Yến 0911407039.

Xem thêm

Liên hệ:

091 140 ****

Vị trí bản đồ

6,7 tỷ

1 PN, 1 WC
52.7 m²
127,13 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Vinhomes Central Park, Đ. Nguyễn Hữu Cảnh, P. 22, Q. Bình Thạnh, Tp. Hồ Chí Minh
0

0911407039

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ 1PN + 1WC tại Vinhomes Central Park, 6,7 tỷ, 52,7m2, view đẹp hàng hiếm - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.