Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ 3PN, 2WC, 117,7m2 tại Vinhomes Central Park, 12 tỷ, Bình Thạnh, HCM

Ngày đăng: 18/04/2025

4.9
ảnh
Hình ảnh 1/14
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư tại Vinhomes Central Park, Điện Biên Phủ, 22, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh mang đến không gian sống lý tưởng với diện tích 117,7m2 và thiết kế hiện đại.

+ Diện tích rộng rãi 117,7m2 phù hợp cho gia đình lớn.
+ 3 phòng ngủ rộng rãi, tạo không gian riêng tư cho các thành viên.
+ 2 phòng tắm tiện lợi, giúp tiết kiệm thời gian cho cả gia đình.
+ Thiết kế thông minh, tối ưu hóa ánh sáng và không gian sống.
+ Giá hấp dẫn 12 tỷ VND cho một căn hộ cao cấp tại vị trí đắc địa.

Điểm cộng:
Căn hộ với phong thủy tốt, giúp mang lại tài lộc và sức khỏe cho gia chủ.

Địa điểm xung quanh:
- Bệnh viện Bình Thạnh cơ sở 2, Bệnh viện Đa khoa Quốc tế Vinmec Central Park.
- Siêu thị Genshai Saigon Pearl, Siêu thị Mẹ bầu và Em bé Con Cưng.
- Công viên Vinhomes Tân Cảng, Công viên Vinhomes Central Park.
- Trường Quốc tế Á Châu - Vanthanh Campus, Kalei Preschool.

Liên hệ để được tư vấn miễn phí qua số điện thoại 0911407039, Hoàng Thị Yến.

Xem thêm

Liên hệ:

091 140 ****

Vị trí bản đồ

12 tỷ

3 PN, 2 WC
117.7 m²
101,95 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Vinhomes Central Park, Đ. Nguyễn Hữu Cảnh, P. 22, Q. Bình Thạnh, Tp. Hồ Chí Minh
0

0911407039

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ 3PN, 2WC, 117,7m2 tại Vinhomes Central Park, 12 tỷ, Bình Thạnh, HCM - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.