Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ 1PN view đẹp tại Vinhomes Central Park, 5,5 tỷ, 50,5m2, Q.Bình Thạnh, HCM

Ngày đăng: 05/04/2025

5.9
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Căn hộ 1 phòng ngủ tại Vinhomes Central Park, Điện Biên Phủ, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, mang đến không gian sống hiện đại và tiện nghi.

- Diện tích: 50,5m.

- - Thiết kế: 1 phòng ngủ, 1 phòng khách, bếp đầy đủ.

- Hướng cửa: Đông Bắc, hướng ban công: Tây Nam.

- View: Nội khu xanh mát, yên tĩnh.

- Nội thất: Full mới hoàn toàn, thiết kế đẳng cấp và sang trọng.

- Giá bán: Chỉ 5.5 tỷ (đã bao gồm thuế và phí chuyển nhượng)

- Vị trí đắc địa: Trung tâm thành phố, kết nối giao thông thuận tiện.
- Tiện ích 5 sao: Hồ bơi, công viên, gym, siêu thị, trường học...
- Giá trị đầu tư cao: Tiềm năng tăng giá và lợi nhuận từ cho thuê.
- An ninh đảm bảo: Camera 24/7, bảo vệ chuyên nghiệp

Liên hệ Helen 0986431413

Xem thêm

Liên hệ:

098 643 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Nam
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi

Vị trí bản đồ

5,5 tỷ

1 PN, 1 WC
50.5 m²
108,91 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Vinhomes Central Park, Đ. Nguyễn Hữu Cảnh, P. 22, Q. Bình Thạnh, Tp. Hồ Chí Minh
NH

Nguyen Helen

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ 1PN view đẹp tại Vinhomes Central Park, 5,5 tỷ, 50,5m2, Q.Bình Thạnh, HCM - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.