Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ ngộp bank cần bán gấp căn hộ Vinhome CenTral Block Park6 2t980 SHR bao phí sang tên

Ngày đăng: 19/03/2025

4.9
ảnh
Hình ảnh 1/8

quan
Siêu phẩm căn hộ 2pn đẹp tại Vinhomes Central Park Cơ hội duy nhất để sở hữu không gian sống sang trọng bậc nhất TP.HCM.

Thông tin căn hộ:

- Diện tích:71,5m2 rộng rãi, tối ưu không gian sống.
- Kết cấu: 2pn 2wc thiết kế hiện đại, phù hợp cho gia đình lớn hoặc chủ nhân yêu thích phong cách sống xa hoa.
- Nội thất cao cấp: Full nội thất nhập khẩu, bài trí tinh tế, chỉ cần xách vali vào ở ngay.
- View triệu đô: Trọn vẹn cảnh quan sông Sài Gòn, công viên 14ha và biểu tượng Landmark 81.

Tiện ích đẳng cấp dành riêng cho chủ nhân:

- Tầng hầm giữ xe (bao gồm tầng hầm xe máy B1, ô tô B2, B3).
- Hệ thống hồ bơi, gym, sauna cao cấp Tận hưởng không gian thư giãn miễn phí mỗi ngày.
- Công viên ven sông rộng 14ha và bến du thuyền 5 sao Đặc quyền của cuộc sống thượng lưu.
- Trung tâm thương mại, siêu thị, nhà hàng, café ngay dưới tòa nhà Tiện nghi trọn vẹn, chỉ vài bước chân.
- Sảnh lounge 5 sao đẳng cấp Tiếp đón khách hàng và đối tác trong không gian sang trọng.
- An ninh đa lớp và hệ thống camera giám sát 24/7 Yên tâm tận hưởng cuộc sống.
- Hệ thống sân thể thao ngoài trời gồm tennis, bóng rổ, bóng đá mini (hoàn toàn miễn phí).

Vì sao nên chọn căn hộ này?

- Vị trí vàng tại Vinhomes Central Park, khu đô thị đáng sống nhất TP.HCM.
- Được phát triển bởi tập đoàn Vingroup Uy tín, chất lượng, giá trị bền vững.
- 100% căn hộ có ban công Mang đến không gian sống thoáng mát và đẳng cấp.
- Giá tốt nhất thị trường Đầu tư sinh lời, an cư lâu dài.

Xem thêm

Liên hệ:

092 334 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Có tầng hầm

Vị trí bản đồ

2,98 tỷ

2 PN, 2 WC
71.6 m²
41,62 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Vinhomes Central Park, Đ. Nguyễn Hữu Cảnh, P. 22, Q. Bình Thạnh, Tp. Hồ Chí Minh
TN

Tuấn Nghĩa

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ ngộp bank cần bán gấp căn hộ Vinhome CenTral Block Park6 2t980 SHR bao phí sang tên - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.