Tin đăng đã hết hạn.

Bán CH 3PN, 2WC, 123,28m2 - căn hoa hậu tại Sunwah Pearl, 22 tỷ, Bình Thạnh, HCM

Ngày đăng: 19/03/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/15
Mô tả tin đăng

Căn hộ CC tại Sunwah Pearl, nằm ở Nguyễn Hữu Cảnh, p 22, Q. Bình Thạnh, TP. HCM. Diện tích 123,28m2, 3PN, 2WC, nội thất đầy đủ, thiết kế hiện đại và phong cách. Hướng cửa chính Đông, ban công cũng hướng Đông, rất hợp phong thủy - căn hoa hậu của dự án.

Giá: 22 tỷ VND.

Nội thất đầy đủ với sofa, giường, tủ bếp, máy lạnh, và nhiều đồ dùng khác.

Pháp lý đang chờ sổ.

Gần trường học, có công viên, và siêu thị gần kề.

Liên hệ ngay để được tư vấn miễn phí: 0962258085 Ngọc Hà.

Xem thêm

Liên hệ:

096 225 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông

Vị trí bản đồ

22 tỷ

3 PN, 2 WC
123.28 m²
178,46 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Đã có giấy hẹn lấy sổ
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông
Địa chỉ
Sunwah Pearl, Đ. Nguyễn Hữu Cảnh, P. 22, Q. Bình Thạnh, Tp. Hồ Chí Minh
TH

Tìn Thị Ngọc Hà

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán CH 3PN, 2WC, 123,28m2 - căn hoa hậu tại Sunwah Pearl, 22 tỷ, Bình Thạnh, HCM - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.