Tin đăng đã hết hạn.

Bán CC 360m2 tại N01 - T7 Ngoại Giao Đoàn, giá chỉ 170 triệu / m2, 6PN, 6WC

Ngày đăng: 06/05/2025

4.4
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Chill với căn hộ chung cư siêu rộng 360m2 tại dự án N01 - T7 Ngoại Giao Đoàn, Phường Xuân Tảo, Bắc Từ Liêm, Hà Nội. Căn hộ này có 6PN và 6WC, cực kỳ thích hợp cho gia đình lớn hoặc nhóm bạn muốn sống chung. Nội thất không có, nên thỏa sức thiết kế theo phong cách của riêng mình.

- Giá cực hot: 170 triệu / m2.
- Diện tích khủng: 360m2.
- 6PN rộng rãi, thoải mái cho cả gia đình.
- 6WC tiện lợi, không lo chen chúc giờ cao điểm.

Địa điểm tiện ích xung quanh:
- Gần bệnh viện mắt Ánh Sáng, bệnh viện Mặt Trời - Sun Group International Hospital, bệnh viện Tim Hà Nội - cơ sở 2.
- Winmart + và Winmart + cho nhu cầu mua sắm hàng ngày.
- Công viên hòa bình và công viên Starlake Tây Hồ tây cho những buổi chiều thư giãn.
- Trường học gần đó: WBS Training Vietnam, THCS Cổ Nhuế 2, trường Tiểu học - THCS Pascal.

Liên hệ ngay để biết thêm thông tin: 0936479222 - Trương Đức Phi.

Xem thêm

Liên hệ:

093 647 ****

Vị trí bản đồ

61,2 tỷ

360 m²
170 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Han Jardin (N01 T6-T7 Ngoại Giao Đoàn), Q. Bắc Từ Liêm, Tp. Hà Nội
TP

Trương Đức Phi

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán CC 360m2 tại N01 - T7 Ngoại Giao Đoàn, giá chỉ 170 triệu / m2, 6PN, 6WC - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.